-'๑'- Diễn đàn Teen Đầm Hà -'๑'-
-'๑'- Chào mừng Bạn đến với Diễn đàn Teen Đầm Hà -'๑'-
-'๑'- Chào mừng Bạn đến với Diễn đàn Teen Đầm Hà -'๑'-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
THÔNG BÁO TEEN: Được gửi bởi Ặc-min :Tất cả các pài viết trong diễn đàn đều phải có dấu , nếu không sẽ bị del không cần thông báo
Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc? Cattop_l Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc? Cattop_r

Poll
Bạn đã từng kIss chưa ^^
xí hổ quá , kiSs rùi ^^
Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc? Vote_lcap155%Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc? Vote_rcap1
 55% [ 35 ]
chết thật , chưa ^.<
Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc? Vote_lcap145%Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc? Vote_rcap1
 45% [ 29 ]
Tổng số bầu chọn : 64

Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
moclantim
Thành Viên
Thành Viên

DVT : 837

Click:Thanks

Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc? Vide
Bài gửiTiêu đề: Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc?   Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc? Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 7:06 pm

(Eva.vn) - Đẹp hoàn hảo là khi bạn không e ngại theo cách bạn thể hiện hoặc chỉ đơn giản là bạn cảm thấy thoải mái với hình ảnh của chính mình. Trong bài viết này chúng tôi sẽ nói về cách làm thế nào để bạn tạo được một hình ảnh độc đáo, cá tính cho mình.
Nó có thể dựa trên những hình ảnh truyền thống có sự sáng tạo mới mẻ. Sự hóa trang là một phần trong hình ảnh của chúng tôi. Nó cũng góp phần thể hiện tâm trạng, phong cách thời trang và cả cách chúng ta muốn cảm nhận nó như thế nào. Và tất nhiên nó còn bao gồm cả những kiểu tóc thời trang.
Có rất nhiều cách để bạn thể hiện cá tính của mình ví dụ như nữ thần tự nhiên, phong cách cổ điển... Có những vẻ đẹp truyền thống như là hình ảnh của những nữ doanh nhân hoặc những hình ảnh dễ thương. Và tất cả đều phụ thuộc vào cách mà bạn lựa chọn và thể hiện, cũng như không cần bạn phải bắt buộc 'dính' vào những hình ảnh cổ điển đó.
Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc? 1294211534-trang-diem-an-tuong2
Để tạo nên một hình ảnh độc đáo và cá tính, bạn phải ‘đi xa’ hơn và biết cách sáng tạo từ những cái tự nhiên có sẵn.
Hãy thử phong cách trang điểm cổ điển một thời gian và bạn sẽ thấy hình ảnh của mình nằm trong một cái nhìn hoàn toàn khác. Nó sẽ làm tăng thêm sự sang trọng, đài các khi đi kèm với một bộ váy áo phù hợp.
Để tạo nên một hình ảnh độc đáo và cá tính, bạn phải ‘đi xa’ hơn và biết cách sáng tạo từ những cái tự nhiên có sẵn. Đầu tiên bạn phải thử rất nhiều phong cách trang điểm khác nhau để xem cái nào phù hợp với mình và quyết định xem điểm nào sẽ tạo nét nhán cho mình. Hãy thử pha trộn và kết hợp nhiều phong cách trang điểm với nhau, có thể nó sẽ tạo nên cho bạn những kết quả bất ngờ, thú vị. Các cuộc thử nghiệm chính là cách tốt nhất để bạn tạo nên một điều gì đó mới mẻ hơn.
Làm thế nào để trang điểm đẹp và độc? 1294211534-trang-diem-an-tuong1
Hãy lấy cảm hứng từ trang phục nếu bạn đã sẵn sàng làm mới mình.
Đừng e ngại màu sắc tuy nhiên tránh những gam màu khó kết hợp. Thêm nữa, nếu bạn có vết nhăn dưới mắt thì tốt hơn hết là không nên sử dụng những gam màu ánh nhũ. Còn nếu môi mỏng thì sẽ an toàn và hiệu quả nếu bạn dùng sắc màu sáng và có sắc bóng.
Hãy lấy cảm hứng từ trang phục nếu bạn đã sẵn sàng làm mới mình. Bạn có thể lấy màu sắc của nó như là một lớp nền để trang điểm cơ bản. Lấy cảm hứng từ tất cả xung quanh bạn để mang lại những điều mới mẻ. Biết rõ những ưu, nhược điểm cũng là cách để bạn ‘tỏa sáng’ với phong cách trang điểm cá tính, độc đáo. Và tất nhiên bạn cũng phải học thêm nhiều kĩ thuật cũng như cập nhật những xu hướng trang điểm mới để vận dụng cho mình.
Các chuyên mục khác
topcare
dap an cao dang 2011
cach lam dep da
du doan ket qua xo so
toc nam dep
game mini

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang